Home »
ประชาสัมพันธ์ »
นายทินกร วราพันธ์เลิศ นักเรียนโครงการ (AFS) ของโรงเรียนสตูลวิทยา ได้ไปประเทศโคลัมเบีย ในนามคณะผู้บริหาร ครูและบุคลากร ขอแสดงความยินดีกับนักเรียนด้วยครับ
นายทินกร วราพันธ์เลิศ นักเรียนโครงการ (AFS) ของโรงเรียนสตูลวิทยา ได้ไปประเทศโคลัมเบีย ในนามคณะผู้บริหาร ครูและบุคลากร ขอแสดงความยินดีกับนักเรียนด้วยครับ
2562-03-01