วันพฤหัสบดี ที่ 5 ธันวาคม 2562 คณะครูโรงเรียนสตูลวิทยา ร่วมพิธีทำบุญตักบาตร ถวายเป็นพระราชกุศล เนื่องในวันพ่อแห่งชาติ และ วันคล้ายวันพระบรมราชสมภพ พระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร ณ เทศบาลเมืองสตูล
กิจกรรมเรียนรู่ ...
สังคมศึกษา วิทย ...
รายละเอียด pdf
กิจกรรมชุมนุม ส ...
กิจกรรมชุมนุม ส ...
กิจกรรมชุมนุม ส ...