Home »
ผลงานนักเรียน »
โรงเรียนสตูลวิทยาร่วมพิธีสวนสนาม เฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระวชิรเกล้าเจ้าอยู่หัว พระประมุขของคณะลูกเสือแห่งชาติเนื่องในโอกาสเฉลิมพระชนมพรรษา 28 กรกฎาคม 2562 ณ สนามกีฬารัชกิจประการ
โรงเรียนสตูลวิทยาร่วมพิธีสวนสนาม เฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระวชิรเกล้าเจ้าอยู่หัว พระประมุขของคณะลูกเสือแห่งชาติเนื่องในโอกาสเฉลิมพระชนมพรรษา 28 กรกฎาคม 2562 ณ สนามกีฬารัชกิจประการ
2562-07-28