27 สิงหาคม 2560 โรงเรียนสตูลวิทยา ได้รับรางวัลชมเชย โครงการ “อ่านสร้างสุข ยกกำลังสุขในสถานศึกษาและชุมชน” ปีการศึกษา 2559 สถานศึกษาต้นแบบ ชุมชนอ่านสร้างสุข จากสำนักงานกองทุนสนับสนุนการสร้างเสริมสุขภาพ (สสส.)
กิจกรรมเรียนรู่ ...
สังคมศึกษา วิทย ...
รายละเอียด pdf
กิจกรรมชุมนุม ส ...
กิจกรรมชุมนุม ส ...
กิจกรรมชุมนุม ส ...