![](https://www.stw.ac.th/wp-content/uploads/2019/08/67979464_398056127487122_1740300802511077376_n.jpg)
โรงเรียนสตูลวิทยา ได้รับรางวัลระดับประเทศการขยายผลรูปแบบการพัฒนาพฤติกรรมการบริโภคอาหารของนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาตอนต้น เพื่อลดปัจจัยเสี่ยงต่อโรคไม่ติดต่อเรื้อรัง (NCDs) คุณครูวรรณี บุญเพิ่ม เป็นตัวแทนโรงเรียนรับมอบโล่หในครั้งนี้
![](https://www.stw.ac.th/wp-content/uploads/2019/08/67979464_398056127487122_1740300802511077376_n.jpg)
กิจกรรมเรียนรู่ ...
สังคมศึกษา วิทย ...
รายละเอียด pdf
กิจกรรมชุมนุม ส ...
กิจกรรมชุมนุม ส ...
กิจกรรมชุมนุม ส ...