วันพฤหัสบดี ที่ 16 มกราคม 2563 ท่านผู้อำนวยการโรงเรียนสตูลวิทยา นายอรุณ โต๊ะหวันหลง รับรางวัล “ครูดีศรีสตูล”ประจำปี 2563 ประเภทผู้บริการผู้บริหารสถานศึกษาและ นางสมสวาท ลิมานัน รับรางวัล “ครูดีศรีสตูล” ประจำปี 2563 ประเภทครูผู้สอน โดยมีท่านผู้ว่าราชการจังหวัดสตูล นายวีรนันทน์ เพ็งจันทร์ เป็นประธานมอบ เนื่องในงานวันครูแห่งชาติ ณ หอประชุม วิทยาลัยเทคนิคสตูล
![](https://www.stw.ac.th/wp-content/uploads/2020/01/364518-576x1024.jpg)
![](https://www.stw.ac.th/wp-content/uploads/2020/01/364517-576x1024.jpg)
![](https://www.stw.ac.th/wp-content/uploads/2020/01/364522-1024x768.jpg)