วันอังคารที่ 5 พฤษภาคม 2563 นายอรุณ โต๊ะหวันหลง ผู้อำนวยการโรงเรียนสตูลวิทยา ร่วมพูดคุยใน รายการชุมชนคนสตูล ทางสถานีวิทยุกระจายเสียงแห่งประเทศไทย จังหวัดสตูล (FM95.50MHz) เพื่อทำความเข้าใจในแนวทางและวิธีการรับสมัครนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 และชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 ประจำปีการศึกษา 2563 ของโรงเรียนสตูลวิทยา ในสถานการณ์การแพร่ระบาดของเชื้อไวรัส Covid-19
![](https://www.stw.ac.th/wp-content/uploads/2020/05/S__39485449-709x1024.jpg)